V14CLF-15
Giá tham khảo
552.096đ
Thông tin chi tiết
Thông tin chung
  • Màu vỏ: Đen
  • Vật liệu: Hợp kim nhôm
  • Chuẩn IP: IP40
Thông số kỹ thuật
  • Bóng LED: LUMILEDS (USA)
  • Nhiệt độ màu: 3000K
  • Chỉ số hoàn màu: CRI80
  • Quang thông: 1575lm(W)
  • Góc chiếu: 110°
Thông số Điện & Lắp đặt
  • Công suất: 15W
  • Kiểu lắp đặt: Lắp nổi
  • Kích thước Ø94xH70mm
  • Điện áp: 220VAC, 50Hz
Độ bền & tùy chọn mở rộng
  • Tuổi thọ: >30000h
  • Bảo hành: 3 năm
  • Chức năng: On/Off
Lựa chọn cấu hình đèn
Bộ lọc sản phẩm
Thu gọn
Mã sản phẩm
Công suất
Kích thước
Thi công
Màu vỏ
Chỉ số
hoàn màu
Nhiệt độ
màu
Góc chiếu
Điện áp
V14CLF-15C65-W
15W
Ø94xH70mm
Trắng
CRI80
6500K
110°
220VAC, 50Hz
Model
V14CLF-15
  • Mã SP: V14CLF-15C65-W
  • Chủng loại: Đèn ốp trần
  • Dòng SP: V14CLF
Thông tin chung
  • Màu vỏ: Trắng
  • Vật liệu: Hợp kim nhôm
  • Chuẩn IP: IP40
Thông số kỹ thuật
  • Bóng LED: LUMILEDS (USA)
  • Nhiệt độ màu: 6500K
  • Chỉ số hoàn màu: CRI80
  • Quang thông: 1650lm(C)
  • Góc chiếu: 110°
Thông số Điện & Lắp đặt
  • Công suất: 15W
  • Kiểu lắp đặt: Lắp nổi
  • Kích thước Ø94xH70mm
  • Điện áp: 220VAC, 50Hz
Độ bền & tùy chọn mở rộng
  • Tuổi thọ: >30000h
  • Bảo hành: 3 năm
  • Chức năng: On/Off
V14CLF-15N40-W
15W
Ø94xH70mm
Trắng
CRI80
4000K
110°
220VAC, 50Hz
V14CLF-15W30-W
15W
220VAC, 50Hz
V14CLF-15C65-B
15W
Đen
220VAC, 50Hz
V14CLF-15N40-B
15W
Đen
220VAC, 50Hz
V14CLF-15W30-B
15W
220VAC, 50Hz